วันที่ 27 กรกฎาคม 2565 นาย สราวุธ ชัยนาม นายกองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านโป่ง รับมอบเครื่องล้างอัดฉีด จาก #ชมรมผู้รักสุขภาพน้ำพุร้อนทุ่งเทวี เพื่อใช้ในการทำความสะอาดแหล่งท่องเที่ยว น้ำพุร้อนทุ่งเทวี
รูปภาพกิจกรรมอื่นๆ
รับมอบเครื่องล้างอัดฉีด
การบริหารจัดการขยะในพื้นที่ตำบลบ้านโป่ง
วันที่ 10 มิถุนายน 2566 สภาเด็กและเยาวชนตำบลบ้านโป่งร่วมกับบ้านพักเด็กและครอบครัวจังหวัดเชียงราย ดำเนินโครงการอบรมให้ความรู้การปฐมพยาบาลเบื้องต้นแก่เด็กและเยาวชนตำบลบ้านโป่ง ประจำปี 2566 ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านโป่ง
ขอขอบคุณ ผู้ร่วมเติมของ ตู้ปันสุข องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านโป่ง
มอบกระเบื้องเพื่อบรรเทาความเดือดร้อนให้กับผู้ประสบภัย พายุลูกเห็บ
เยี่ยมผู้ประสบภัยครัวเรือนยากจน
ลอยกระทง ประจำปี 2566
องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านโป่ง ตั้งจุดบริการประชาชน รณรงค์ลดอุบัติเหตุทางถนน ในช่วงเทศกาลสงกรานต์
วันที่ 12 มีนาคม 2567 เวลา 09.00 น. ทางองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านโป่ง ได้จัดงาน MOI Waste Bank Week-มหาดไทยปักธงประกาศความสำเร็จ 1 องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น 1 ธนาคารขยะ ณ ศูนย์เรียนรู้ปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียง หมู่ที่ 5 บ้านโป่งเทวี
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น