วันที่ 19 มกราคม 2565 นายสราวุธ ชัยนาม นายกองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านโป่ง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร มอบกระเบื้องเพื่อบรรเทาความเดือดร้อนให้กับผู้ประสบภัย พายุลูกเห็บ ในพื้นที่ตำบลบ้านโป่ง
รูปภาพกิจกรรมอื่นๆ
ร่วมพิธีถวายสักการะเนื่องในวันพระบาทสมเด็จพระพุทธยอดฟ้าจุฬาโลกมหาราชและวันที่ระลึกมหาจักรีบรมราชวงค์
โครงการผู้สูงอายุ #ไม่ซึมเศร้า #กินข้าวอร่อย
อบต.บ้านโป่งร่วมกับศูนย์พัฒนาเด็กเล็กองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านโป่ง ได้ดำเนินการปลูกสวนสมุนไพรภายใต้โครงการอนุรักษ์พันธุกรรมพืช
ร่วมงานเปิดพิธีเปิดป้ายและจำหน่ายสินค้า OTOP ของศูนย์ OTOP Chiangrai Center
โครงการส่งเสริมและสนับสนุนกิจกรรมอาสาสมัครท้องถิ่นรักษ์โลก (อถล.)
วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2567 เจ้าหน้าที่องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านโป่ง ออกขนเก็บขยะอันตรายตามจุดรวบรวมขยะอันตรายประจำหมู่บ้าน เพื่อรวบรวมเพื่อให้กับองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงรายกำจัดอย่างถูกต้องตามหลักวิชาการ
โครงการฝึกอบรมปฎิบัติการ จัดทำและปรับปรุงแผนที่ภาษี และทะเบียนทรัพย์สิน
วันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2563
แจกกระเบื้องหลังคา เพื่อช่วยเหลือผู้ประสบเหตุสาธารณภัย ในพื้นที่ตำบลบ้านโป่ง
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น