รูปภาพกิจกรรมอื่นๆ
โครงการจิตอาสาพัฒนาสิ่งแวดล้อมทำลายแหล่งเพราะพันธุ์ยุงลาย
ประชุมคณะกรรมการติดตามและประเมินแผนพัฒนาสามปี (พ.ศ.2560-2562) ครั้งที่ 1
มอบกระเบื้องเพื่อบรรเทาความเดือดร้อนให้กับผู้ประสบภัย พายุลูกเห็บ
วันที่ 12 มีนาคม 2567 เวลา 09.00 น. ทางองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านโป่ง ได้จัดงาน MOI Waste Bank Week-มหาดไทยปักธงประกาศความสำเร็จ 1 องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น 1 ธนาคารขยะ ณ ศูนย์เรียนรู้ปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียง หมู่ที่ 5 บ้านโป่งเทวี
ประชุมสภา ประจำปี พ.ศ.2563 สมัยสามัญที่ 3 ครั้งที่ 1
วันที่ 9 เมษายน 2567 เวลา 09.00 น. ทางองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านโป่ง ร่วมกับ คณะกรรมการธนาคารขยะ บ้านโป่งเทวี หมู่ที่ 5ได้รับฝากขยะ ตามโครงการ MOI Waste Bank Week-มหาดไทยปักธงประกาศความสำเร็จ 1 องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น 1 ธนาคารขยะ ณ ศูนย์เรียนรู้ปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียง หมู่ที่ 5 บ้านโป่งเทวี
กำหนดการ #การจัดประชุมประชาคมหมู่บ้านและตำบล เพื่อสนับสนุนการขับเคลื่อนแผนชุมชน ประกอบการจัดทำแผนพัฒนา อบต.บ้านโป่ง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567
ฉีดวัคซีนป้องกันโรคพิษสุนัขบ้า หมู่ที่ 6
มอบถุงยังชีพเพื่อช่วยเหลือผู้ที่ต้องกักตัว เพื่อปฏิบัติตามมาตรการป้องกันและควบคุมการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น