อาสาสมัครโครงการผ่อดีดี ตำบลบ้านโป่ง ออกรับบริจาคถุงพลาสติกภายในตำบลบ้านโป่ง ร่วมกับนายประพันธ์ ยาวุฒิ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านโป่ง และเจ้าหน้าที่ อบต.บ้านโป่ง
รูปภาพกิจกรรมอื่นๆ
ช่วยเหลือผู้ประสบภัยน้ำท่วมในพื้นที่ตำบลบ้านโป่ง ช่วยฟื้นฟู-ทำความสะอาดหลังน้ำลด ทั้งนี้เพื่อช่วยบรรเทาความเดือดร้อนของประชาชน
กิจกรรมอาสาสมัครท้องถิ่นรักษ์โลก (อถล.)
วันปิยมหาราช 2561
ประชุมคณะกรรมการศูนย์ช่วยเหลือสังคมระดับตำบล
ประชุมกองทุนหลักประกันสุขภาพ อบต.บ้านโป่ง
ศพด.อบต.บ้านโป่งจัดกิจกรรมพัฒนาผู้เรียนการปลูกผักสวนครัว เด็กได้รับประสบการณ์ตรงจากการจัดกิจกรรม มีความสุขสนุกสนานในการร่วมกิจกรรม
กิจกรรม Big Cleaning Day ภายใต้ระหัส 10-10-12-20
มอบทรายอะเบท ให้แก่อสม.ในพื้นที่ตำบลบ้านโป่ง
วัน อปพร. ประจำปี 2565
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น