เมื่อวันที่ 22 มีนาคม 2558 องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านโป่ง จัดอบรมทบทวน อาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน และมอบเกียรติบัตรแก่ อาสาสมัครป้องกันฝ่ายพลเรือนดีเด่น และร่วมสร้างฝ่ายชะลอน้ำ บ้านห้วยทรายขาว
รูปภาพกิจกรรมอื่นๆ
โครงการส่งเสริมและสนับสนุนกิจกรรมอาสาสมัครท้องถิ่นรักษ์โลก (อถล.)
วันที่ 11 มีนาคม 2567 เวลา 13.30 น. นำโดยท่านกำนันตำบลบ้านโป่ง ท่านนายก อบต.บ้านโป่ง พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ อบต.บ้านโป่ง ประชุมคณะกรรมการธนาคารขยะ และคณะทำงานธนาคารขยะ เพื่อเตรียมความพร้อมการจัดงาน MOI Waste Bank Week-มหาดไทยปักธงประกาศความสำเร็จ 1 องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น 1 ธนาคารขยะ ในวันที่ 12 มีนาคม 2567 ณ ศูนย์ปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียง หมู่ที่ 5 บ้านโป่งเทวี
กีฬาท้องถิ่นสัมพันธ์ต้านยาเสพติด 2558
วันที่ 19 กรกฎาคม 2566 เวลา 09.00 น. องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านโป่ง จัด #โครงการฝึกอบรมเพื่อส่งเสริมอาชีพกลุ่มสตรีตำบลบ้านโป่ง "หลักสูตรการจัดดอกไม้เชิงธุรกิจ" โดย นางอภิวรรณ ขุนเพชร ประธานแม่บ้านมหาดไทยอำเภอเวียงป่าเป้า นายกกิ่งกาชาด อ.เวียงป่าเป้า เป็นประธานเปิดโครงการ ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านโป่ง
วันอาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน (วันอปพร ประจำปี 2558)
ประชุมสภาสมัยวิสามัญที่ 2 ครั้งที่ 1
โครงการขยะแลกไข่ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2560
ร่วมถวายพระพรชัยมงคลและพิธีลงนามถวายพระพร สมเด็จพระเจ้าอยู่หัว มหาวชิราลงกรณ บดินทรเทพยวรางกูรภ
วันที่ 14 มีนาคม 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านโป่ง จัดโครงการส่งเสริมการจัดประชุมเพื่อสนับสนุนการขับเคลื่อนแผนชุมชน ประกอบการจัดทำแผนพัฒนาองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านโป่ง และโครงการ อบต.พบประชาชน ณ อาคารอเนกประสงค์บ้านห้วยหินลาดใน หมู่ที่ 7 ตำบลบ้านโป่ง
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น