วันที่ 31 มกราคม 2565 ชมรมอาสาสมัครสาธารณสุขตำบลบ้านโป่ง ร่วมกับ องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านโป่ง จัดอบรมโครงการเฝ้าระวังป้องกันและควบคุมโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID-19)
รูปภาพกิจกรรมอื่นๆ
สงกรานต์ ประเพณีปี๋ใหม่เมือง ๒๕๕๘
ลอยกระทง ประจำปี 2566
ประชุมสภา ประจำปี พ.ศ.2563 สมัยวิสามัญที่ 4 ครั้งที่ 1
ประจำปี พ.ศ.2563 สมัยสาวิมัญที่ 3 ครั้งที่ 1
วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา09.00 น. นำโดย นายสราวุธ ชัยนาม นายกองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านโป่ง พร้อมด้วยข้าราชการพนักงานฯ ร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์ถวายพระพรชัยมงคล แด่ สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา ฯ ณ วัดพระธาตุดอยตุง
ประชุมกองทุนหลักประกันสุขภาพ อบต.บ้านโป่ง
ปฏิบัติการออกฉีดพ่นน้ำยาฆ่าเชื้อโรคเชื้อไวรัสโควิด 19
วันที่ 6 เมษายน 2567 เวลา 10.00 น. นายพงศ์ศักดิ์ เพชรคงแก้ว นายอำเภอเวียงป่าเป้า เปิดกิจกรรมจิตอาสา "ทำความ ดี ด้วยหัวใจ" เนื่องใน “วันพระบาทสมเด็จพระพุทธยอดฟ้าจุฬาโลกมหาราช และวันที่ระลึกมหาจักรีบรมราชวงศ์” ประจำปี 2567 ณ องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านโป่ง
ประชุมสภาองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านโป่ง สมัยสามัญ ที่ 1 ประจำปี 2565 ครั้งที่ 1
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น