เมื่อวันที่ 11 ธันวาคม 2563 องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านโป่ง นำโดย นายประพันธ์ ยาวุฒิ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านโป่ง พร้อมด้วย กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน และประชาชนตำบลบ้านโป่ง ร่วมเดินขบวน งาน 113 ปี ของดีเวียงป่าเป้า ณ ที่ว่าการอำเภแเวียงป่าเป้า
รูปภาพกิจกรรมอื่นๆ
โครงการฟื้นฟูวิถีชีวิตกะเหรี่ยง ประจำปี พ.ศ.2563
โครงการออมขยะตำบลบ้านโป่ง ปีงบประมาณ 2560
บวชป่าเฉลิมพระเกียรติเพื่อถวายเป็นพระราชกุศลสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดสยามบรมราชกุมารี
วันที่ 9 เมษายน 2567 เวลา 09.00 น. ทางองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านโป่ง ร่วมกับ คณะกรรมการธนาคารขยะ บ้านโป่งเทวี หมู่ที่ 5ได้รับฝากขยะ ตามโครงการ MOI Waste Bank Week-มหาดไทยปักธงประกาศความสำเร็จ 1 องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น 1 ธนาคารขยะ ณ ศูนย์เรียนรู้ปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียง หมู่ที่ 5 บ้านโป่งเทวี
วันแม่แห่งชาติ ประจำปี พ.ศ. 2561
โครงการฝึกอบรมและส่งเสริมอาชีพกลุ่มสตรีตำบลบ้านโป่ง
กาดนัดสีเขียวตำบลบ้านโป่ง 5 มี.ค. 67 #ซื้อม่วน #ขายมันส์ #สนับสนุนสินค้าชุมชน #กิ๋นหยังดี #กาดมั่วครัวหลาย
ถวายเครื่องสักการะและวางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 90 พรรษา 12 สิงหาคม 2565
งาน 110 ปี ของดีเวียงป่าเป้า
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น