เมื่อวันที่ 7 สิงหาคม 2563 สภาองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านโป่ง ประชุมสภา ประจำปี พ.ศ.2563 สมัยสามัญที่ 3 ครั้งที่ 1 ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านโป่ง
รูปภาพกิจกรรมอื่นๆ
วันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านโป่ง จัดโครงการบริหารจัดการขยะในตำบลบ้านโป่ง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 กิจกรรมอบรมให้ความรู้การคัดแยกประเภทขยะมูลฝอย/การจัดตั้งธนาคารขยะ โดย นายพงศ์ศักดิ์ เพชรคงแก้ว นายอำเภอเวียงป่าเป้า เป็นประธานเปิดโครงการ ณ ศูนย์สาธิตปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียง หมู่ที่ 5 บ้านโป่งเทวี
วันที่ 19 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.00 น. นำโดย นายสราวุธ ชัยนาม นายกองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านโป่ง พร้อมด้วยคณะบริการ ข้าราชการ และอาสาสมัครท้องถิ่นรักษ์โลก (อถล.) ประชาชนตำบลบ้านโป่ง ร่วมกิจกรรมทำความสะอาด big cleaning day วัดประชารัฐ สร้างสุขร่วมกิจกรรม ประชารัฐสร้างสุข พัฒนาวัดตามแนวทาง 5ส. ณ วัดบ้านโป่งเทวี
วันที่ 15 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.00 น. ทางคณะกรรมการบริหารธนาคารขยะองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านโป่ง ร่วมประชุมประชาคมหมู่บ้านเพื่อขับเคลื่อนการทำงานของธนาคารขยะ บ้านโป่งเทวี หมู่ที่ 5 ตำบลบ้านโป่ง
ฉีดวัคซีนป้องกันโรคพิษสุนัขบ้า หมู่ที่ 7
ร่วมพิธีสรงน้ำพญามังราย ณ หน้าอนุเสาวรีย์พญามังรายมหาราชและร่วมพิธีรดน้ำดำหัว ผู้ว่าราชการจังหวัดเชียงราย
ถวายเครื่องสักการะและวางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 90 พรรษา 12 สิงหาคม 2565
วันที่ 12 มีนาคม 2567 เวลา 09.00 น. ทางองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านโป่ง ได้จัดงาน MOI Waste Bank Week-มหาดไทยปักธงประกาศความสำเร็จ 1 องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น 1 ธนาคารขยะ ณ ศูนย์เรียนรู้ปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียง หมู่ที่ 5 บ้านโป่งเทวี
วันที่ 23 มีนาคม 2566 องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านโป่ง ดำเนินตาม โครงการสัตว์ปลอดโรค คนปลอดภัยจาก โรคพิษสุนัขบ้า ตามพระปณิธานของศาสตราจารย์ ดร.สมเด็จพระเจ้าน้องนางเธอ เจ้าฟ้าจุฬาภรณวลัยลักษณ์ อัครราชกุมารี กรมพระศรีสวางควัฒน์ วรขัติติยราชนารี #ฉีดวัคซีนป้องกันโรคพิษสุนัขบ้า บ้านเฟือยไฮ หมู่ที่ 1
ศพด.อบต.บ้านโป่ง ดำเนินงานตามโครงการทัศนศึกษาแหล่งเรียนรู้ในตำบลบ้านโป่ง และดำเนินกิจกรรมโครงการรำวงมหาดไทยเพื่อคนไทย
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น